Daga Isa Magaji Rijiya Biyu
Cikin ƙasashe 24 da za su fafata a gasar European,zuwa yanzu Ƙasashe 9 ne suka samu tikitin fafatawa a Gasar.
Jerin ƙasashen sune Germany, Fransa da , Fotugal, Belgium, Spain, Scotland, Turkiyya, Austaraliya, Ingila.
LABARAI MASU ALA'KA DA JUNA
-
Ɗan Wasan Gaban Najeriya Da Napoli Osimhen Ya Nemi Chelsea Ta Rika Biyansa Fam £500, 000 Duk Mako.
-
Celta Vigo Na Jan Ragamar Laliga In Da Barcelona Ke Biye Mata A Mataki Na 2.
-
Rafa Marquez Zai Iya Maye Gurbin Xavi A Aikin Horar Da Ƴan Wasan Barcelona, Akwai Wasu Labaran Wasanni.
-
Liverpool Za Ta Yi Zawarcin Klyan Mbappe, Camavinga Ya Bar Tawagar Ƙasar Faransa.
-
Newcastle Na Son Ɗaukar Kelvin Philips Daga Manchester City.