Daga Isa Magaji Rijiya Biyu
Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Newcastle United ta bayyana cewa tana da Sha’awar ɗaukar ɗan wasan Manchester City Kelvin Philips a Junairu mai zuwa.
Ita kuwa Manchester United ta tabbata da cewa za su raba gari da Jordan Sansho a watan na Junairu 2024.
Ƙungiyar Getafe FC ta ce tana son ɗaukar Marson Greenwood amatsayin na dindin.
Ya yin da ƙungiyar Al_ittihad ta ƙasar Saudiyya za ta naɗa sabon me horaswa Marcelo Gallerdo.
LABARAI MASU ALA'KA DA JUNA
-
Ɗan Wasan Gaban Najeriya Da Napoli Osimhen Ya Nemi Chelsea Ta Rika Biyansa Fam £500, 000 Duk Mako.
-
Celta Vigo Na Jan Ragamar Laliga In Da Barcelona Ke Biye Mata A Mataki Na 2.
-
Rafa Marquez Zai Iya Maye Gurbin Xavi A Aikin Horar Da Ƴan Wasan Barcelona, Akwai Wasu Labaran Wasanni.
-
Liverpool Za Ta Yi Zawarcin Klyan Mbappe, Camavinga Ya Bar Tawagar Ƙasar Faransa.