Labarai Nan da Makwanni Ƴan Najeriya za su yi murmushi a 2025 – Shettima. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Mataimakin shugaban ƙasar Najeriya, Kashim Shettima, ya ce ƴan Najeriya za By Moddibo / January 2, 2025
Labarai Babban hafsan Sojin ƙasa ya sha alwashin kawo ƙarshen Ƴan ta’addan Lakurawa cikin kankanin lokaci. Daga Fatima Suleiman Shu’aibu Babban Hafsan Sojin kasa Laftanar Janar Olufemi Oluyede, ya bayyana fatansa By Moddibo / December 11, 2024
Labarai Emefiele ne ya mallaki unguwa mai gidaje 753 da EFCC ta ƙwace a Abuja. Daga Fatima Suleiman Shu’aibu. Wasu rahotanni daga kafafen yaɗa labarai qa Najeriya na cewa, tsohon By Moddibo / December 4, 2024
Labarai “Yawancin maganganun da ake yi na suka a kan ƙudurin ba ana yin su ne bisa wata ƙwaƙƙwarar hujja ba, illa shaci faɗi kawai”-Tinubu. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Fadar shugaban Najeriya ta ce babu wani sashe na sabon ƙudurin By Moddibo / December 3, 2024
Labarai “Mun himmatu wajen gina Najeriya mai cike da inganci” bayan hana ƴan Najeriya yin rayuwa ƙarya- Tinubu. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Shugaban Ƙasa, Bola Tinubu ya ce ’yan Najeriya suna rayuwar ƙarya By Moddibo / December 2, 2024
Labarai “Bai kamata tsare- tsaren kuɗi da gwamnati ke son ingantawa ya fifita wasu jihohi ƙalilan ta hanyar ruguza sauran ba”- Atiku Abubakar. Daga Fatima Suleiman Shu’aibu Jagoran adawar Najeriya, Atiku Abubakar ya yi kira ga majalisar dokokin By Moddibo / December 1, 2024
Labarai Mai maganin gargajiya ya harbi kansa yayin gwajin maganin bindiga a Abuja. Daga Fatima Suleiman Shu’aibu Wani mai maganin gargajiya mai suna Ismail Usman ya samu raunin By Moddibo / December 1, 2024
Uncategorized Kutu ta ɗaure likitan bogi da ya yi shekaru 10 ya na aiki a Abuja. Daga Fatima Suleiman Shu’aibu Wata babbar kotu da ke Jabi a babban birnin tarayyar Nigeria By Moddibo / November 27, 2024
Article Labarai Kotu ta bayar da umarnin tsare Yahaya Bello bayan ya musanta zarge-zargen da ake masa. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Tsohon Gwamnan jihar Kogi, Yahaya Bello ya musanta zarge-zargen da hukumar By Moddibo / November 27, 2024
Labarai EFCC ta gurfanar da tsohon Gwamnan Kogi Yahaya Bello a Kotu kan almundahana da naira biliyan 110. Daga Suleman Ibrahim Modibbo. A Najeriya Hukumar EFCC yaki da cin hanci da rashawa a By Moddibo / November 27, 2024
Labarai “Su na ɓata wa kan su lokaci ne kawai, kwanan nan kotu to kori shi kansa Kwankwason daga NNPP saƙon Madaki ga masu son a tsige shi. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Mataimakin shugaban marasa rinjaye na majalisar tarayyar Najeriya Aliyu Sani Madaki, By Moddibo / November 26, 2024
Labarai Atiku ya ja kunnen shugaba Tinubu kan ciyo wa Najeriya bashi. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Ɗan takarar shugabancin Najeriya na jam’iyyar PDP a zaɓen 2023 kuma By Moddibo / November 22, 2024
Siyasa An Ba Wa Ganduje Wa’adin Kwanaki 7 Ya Sauka Daga Shugabancin Jam’iyyar APC. Daga Sani Ibrahim Maitaya Wani jigo a jam’iyyar APC Alhaji Saleh Zazzaga, ya sabunta yunkurin By Moddibo / October 9, 2024
Labarai Fadar Shugaban Najeriya Ta Karrama Shugaban Makarantar Sakandare A Jihar Zamfara. Daga Sani Ibrahim Maitaya An karrama wani shugaban makarantar sakandare daga jahar Zamfara a matsayin By Moddibo / October 6, 2024
Tsaro Ƴan Bindiga: Ƙofarmu A Buɗe Take Ga Duk Wanda Yake So Ya Miƙa Wuya- Tinubu. Daga Suleman Ibrahim Moddibo. Shugaban ƙasa Bola Tinubu ya ce za a cigaba da luguden By Moddibo / October 5, 2024
Tsaro Najeriya Ta Fi Samun Tsaro A Mulkin Tinubu -Nuhu Ribadu. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Mai bai wa shugaban ƙasar Najeriya shawara kan sha’anin tsaro Mallam By Moddibo / October 4, 2024
Labarai Rashin adalci ne a bada rabon tallafin shinkafar Kano a hannun APC – Kwankwaso. Tsohon Gwamnan jihar Kano, Sanata Rabiu Musa Kwankwaso ya bayyana rashin gamsuwa kan yadda gwamnatin By Moddibo / September 9, 2024
Labarai DSS Sun Cafke Shugaban NLC Joe Ajaero. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Wasu rahotanni a Najeriya na cewa jami’an hukumar tsaro ta farin By Moddibo / September 9, 2024
Labarai Crypto: Kotu ta Aike Wa Gwamnan CBN Sammmaci Don Ya Gurfana A Gaban Ta. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Wata babbar kotun tarayya da ke zamanta a Abuja ta aika By Moddibo / September 2, 2024
Labarai Gayyatar Joe Ajaero Yunƙurin Tursasa Wa NLC Ne Kan Ta Yi Abin Da Gwamnati Ke So-Amnesty. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Yayin da rundunar Ƴansandan Najeriya ta gayyaci shugaban ƙungiyar kwadago ta By Moddibo / August 20, 2024
Labarai A Karon Farko Emefiele Ya Kwana A Gidansa Bayan Shafe Kwanaki 151 A Tsare. Daga Suleman Ibrahim Modibbo rahotanni a Najeriya sun ce a jiya ne tsohon gwamnan babban By Moddibo / November 9, 2023
Siyasa Ganduje Ya Fara Yi Wa Kwankwaso Ɓarna A Cikin Jam’iyyar NNPP. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Jagoran jam’iyyar NNPP a jihar Bauchi ya fice daga cikin ta By Moddibo / September 29, 2023
News Menstrual hygiene management: Plan International Nigeria, Engages Abuja, Bauchi stakeholders To Amplify Advocacy. By Ude, Ogbonnaya Israel As part of programmes lined up to wrap up menstrual By News Desk / June 1, 2022
News N300m Dogara’s Biography Proceeds Goes To IDPs, Widows, Orphans. By Idris Khalid About N300 million realized from the proceeds of biography of the immediate By Moddibo / October 5, 2021
News Financial Institutions are the most complying institutions with the TII variables in Nigeria – CeFTIW By Mu’azu Abubakar Albarkawa The Transparency and Integrity Index 2021 has ranked financial Institutions first By News Desk / September 29, 2021
News Umaru Shinkafi Legacy Foundation holds second Shinkafi Security and intelligence Summit in Abuja The Umaru Shinkafi Legacy Foundation was established in honour of Late Umaru Aliyu Shinkafi. By News Desk / July 15, 2021
Opinion WADA MAIDA: Mentorship As A Mantra By Garba Shehu In his life, the late Malam Wada Maida was synonymous with brilliance, By Moddibo / August 20, 2020