Labarai Me ya sa PDP ke kallon jawabin Tinubu a matsayin soki-burutsu? Daga Suleman Ibrahim Modibbo. Jam’iyyar a Najeriya, PDP ta ce jawabin da Shugaba Bola Ahmed By Moddibo / January 2, 2025
Labarai Babban hafsan Sojin ƙasa ya sha alwashin kawo ƙarshen Ƴan ta’addan Lakurawa cikin kankanin lokaci. Daga Fatima Suleiman Shu’aibu Babban Hafsan Sojin kasa Laftanar Janar Olufemi Oluyede, ya bayyana fatansa By Moddibo / December 11, 2024
Labarai “Yawancin maganganun da ake yi na suka a kan ƙudurin ba ana yin su ne bisa wata ƙwaƙƙwarar hujja ba, illa shaci faɗi kawai”-Tinubu. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Fadar shugaban Najeriya ta ce babu wani sashe na sabon ƙudurin By Moddibo / December 3, 2024
Labarai Majalisar dokokin jihar Kano ta nuna rashin amincewa da sabuwar dokar haraji wadda gwamnatin Najeriya ke son aiwatar wa. Daga Umar Rabi’u Inuwa Majalissar dokokin jihar kano da ke Arewacin Najeriya, ta nuna rashin By Moddibo / December 2, 2024
Labarai “Mun himmatu wajen gina Najeriya mai cike da inganci” bayan hana ƴan Najeriya yin rayuwa ƙarya- Tinubu. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Shugaban Ƙasa, Bola Tinubu ya ce ’yan Najeriya suna rayuwar ƙarya By Moddibo / December 2, 2024
Labarai Shugaba Tinubu zai wuce ƙasar Afirka ta Kudu daga Faransa. Daga Fatima Suleiman Shu’aibu Shugaban ƙasar Najeriya Bola Ahmad Tinubu, zai wuce ƙasar Afirka ta By Moddibo / December 1, 2024
Labarai “Bai kamata tsare- tsaren kuɗi da gwamnati ke son ingantawa ya fifita wasu jihohi ƙalilan ta hanyar ruguza sauran ba”- Atiku Abubakar. Daga Fatima Suleiman Shu’aibu Jagoran adawar Najeriya, Atiku Abubakar ya yi kira ga majalisar dokokin By Moddibo / December 1, 2024
Labarai Shugaban Faransa ya yabawa Tinubu kan inganta ci gaban Najeriya. Daga Fatima Suleiman Shu’aibu Shugaban Faransa, Emmanuel Macron, ya yabawa Shugaban Najeriya, Bola Ahmed Tinubu, By Moddibo / November 29, 2024
Labarai An gano shinkafar da Tinubu ya bayar a raba ana canza musu buhu a Kano. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Wasu bayanai da ke fitowa daga birnin Kano na cewa Hukumar By Moddibo / November 26, 2024
Labarai Atiku ya ja kunnen shugaba Tinubu kan ciyo wa Najeriya bashi. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Ɗan takarar shugabancin Najeriya na jam’iyyar PDP a zaɓen 2023 kuma By Moddibo / November 22, 2024
Labarai Obasanjo Ya Nemi A Sauke Shugaban Hukumar Zaben Najeriya Mahmoodd Yakubu. Daga Fatima Suleiman Shu’aibu Tsohon Shugaban Najeriya, Olusegun Obasanjo, ya yi kira da a yi By Moddibo / November 18, 2024
Uncategorized Tsadar Rayuwa: Ba Da Daɗewa Ba Abubuwa Za Su Yi Kyau -Gwamnatin Najeriya. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Shugaba Bola Ahmed Tinubu a ranar Litinin, ya amince cewa ‘yan By Moddibo / November 12, 2024
Siyasa An Ba Wa Ganduje Wa’adin Kwanaki 7 Ya Sauka Daga Shugabancin Jam’iyyar APC. Daga Sani Ibrahim Maitaya Wani jigo a jam’iyyar APC Alhaji Saleh Zazzaga, ya sabunta yunkurin By Moddibo / October 9, 2024
Labarai Fadar Shugaban Najeriya Ta Karrama Shugaban Makarantar Sakandare A Jihar Zamfara. Daga Sani Ibrahim Maitaya An karrama wani shugaban makarantar sakandare daga jahar Zamfara a matsayin By Moddibo / October 6, 2024
Ra'ayi Kuskuren Jaridar Daily Trust Da Yadda Gaskiya Ta Bayyana Game Da Yarjejeniyar Samoa. Daga Abdulaziz Abdulaziz A ranar Laraba da ta gabata jaridar Daily Trust ta fito da By Moddibo / October 5, 2024
Tsaro Ƴan Bindiga: Ƙofarmu A Buɗe Take Ga Duk Wanda Yake So Ya Miƙa Wuya- Tinubu. Daga Suleman Ibrahim Moddibo. Shugaban ƙasa Bola Tinubu ya ce za a cigaba da luguden By Moddibo / October 5, 2024
Siyasa Atiku Ya Koka Da Ƙarin Kuɗin Wutar Lantarki Da Gwamnatin Tinubu Ta Yi Wa Ƴan Najeriya. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Tsohon mataimakin shugaban ƙasar Najeriya Atiku Abubakar, ya koka da ƙarin By Moddibo / April 6, 2024
News Zulum congratulates Asiwaju, says he is known for assembling brains, building leaders Borno State Governor, Professor Babagana Umara Zulum on Thursday joined well wishes in congratulating By News Desk / June 9, 2022