Labarai Ƙungiyar Limamai A Najeriya Na Son Gwamnati Ta Gyara Matatun Mai Na Ƙasar. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Wata ƙungiyar limaman Juma’a mabiya ɗariƙar Qadiriyya a Najeriya sun Buƙaci By Moddibo / September 6, 2024
Labarai Zancen Man Fetur Ya Sauka Zai Yi Wahala, -Ɗangote. Daga Suleman Ibrahim Modibbo da Fatima Suleman Suleiman Shu’aibu Shugaban rukunin kamfanonin Dangote kuma mamallakin By Moddibo / September 6, 2024
Labarai SSANU Ta Sake Yin Kira Ga Gwamnatin Najeriya Kan Biyan Albashin Watanni 4 Da Aka Hana Su. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Ƙungiyar manyan ma’aikatan jami’o’in Najeriya, SSANU, ta sake jaddada kiran a By Moddibo / September 2, 2024