Labarai Ƙungiyar Limamai A Najeriya Na Son Gwamnati Ta Gyara Matatun Mai Na Ƙasar. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Wata ƙungiyar limaman Juma’a mabiya ɗariƙar Qadiriyya a Najeriya sun Buƙaci By Moddibo / September 6, 2024
Tsaro Raba Ƙasar Falasɗinawa Da Isra’ila Shine Zai Kawo Ƙarshen Rikicin Da Ke Tsakanin Su – Sheikh Qaribullah. Daga Suleman Ibrahim Modibbo Shugaban Ɗariƙar Qadiriyya ta Afrika ya kashe al’umma Falasɗinawa da ake By Moddibo / November 6, 2023
Labarai Muna Roƙon Gwamnatin Najeriya Ta Dawo Da Tallafin Man Fetur,- Sheikh Qaribullah. Daga Suleman Ibrahim Modibbo A Najeriya shugaban Ɗariƙar Qadiriyya ta Afrika Sheikh Qaribullahi Nasiru Kabara, By Moddibo / October 31, 2023