Ƴan sanda sun kuɓutar da jariri a Zamfara.
Ƴan sanda a Zamfara sun ceto mata shida da jariri ɗan shekara ɗaya da aka
Ƴan sanda a Zamfara sun ceto mata shida da jariri ɗan shekara ɗaya da aka
Gwamnatin Zamfara ta bayyana cewa sulhun da ta ƙulla da ‘yan bindiga a faɗin jihar
Babban Darakta na Hukumar NADDC masu kera motoci Malam Jelani Aliyu MFR yayi alkawarin
Daga Suleman Ibrahim Modibbo Shahararren ɗan bindigar nan ya addabi jihar Zamfara da Katsina da
Daga Suleman Ibrahim Modibbo. Shahararren ɗan bindigar nan ya addabi jihar Zamfara da Katsina da
Rahotannin daga jihar Zamfara a Arewa maso yammacin Najeriya na cewa gwamnatin jihar ta dakatar
Daga Suleman Ibrahim Modibbo A Zamfara da ke Arewa maso yammacin Najeriya, wani mutum mai
Gwamnatin Zamfara da ke arewa maso yammacin Najeriya ta bai wa dukkan ‘yan Jihar damar
Wasu da ake zargin ‘Yan bindiga ne sun kwashe akalla mutane 50 da suka halarci
Daga Suleman Ibrahim Moddibo. Biyo bayan zargin bullar sarautar Sarkin Sharifan Najeriya ta bogi a