Wasanni
Trending

Newcastle Na Son Ɗaukar Kelvin Philips Daga Manchester City.

Daga Isa Magaji Rijiya Biyu

Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Newcastle United ta bayyana cewa tana da Sha’awar ɗaukar ɗan wasan Manchester City Kelvin Philips a Junairu mai zuwa.

Ita kuwa Manchester United ta tabbata da cewa za su raba gari da Jordan Sansho a watan na Junairu 2024.

Ƙungiyar Getafe FC ta ce tana son ɗaukar Marson Greenwood amatsayin na dindin.

Ya yin da ƙungiyar Al_ittihad ta ƙasar Saudiyya za ta naɗa sabon me horaswa Marcelo Gallerdo.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button